Mythical Fruit Chest vs Snowcap Scepter

Mythical Fruit Chest

Mythical Fruit Chest

Mythical 11K
Range 10K–12K
Demand Mababa ang demand
Trades 11,474
Snowcap Scepter

Snowcap Scepter

Legendary 40K
Range 28K–52K
Demand Mataas ang demand
Trades 47

Alin ang may mas mataas na value?

Mas mataas ang value ni Snowcap Scepter

+29K (+258.6%)

Hindi patas I-check ang trade na ito sa kalkulator

Kailangan mo ng humigit-kumulang 3.59× Mythical Fruit Chest para matapatan ang isang Snowcap Scepter.

60-araw na trend ni Mythical Fruit Chest

60-araw na trend ni Snowcap Scepter

FAQ

Mas mataas ba ang value ng Mythical Fruit Chest kaysa sa Snowcap Scepter?

Mas mataas ang value ng Snowcap Scepter: humigit-kumulang 40K vs 11K, ratio na 3.59× (+258.6%) noong Ago 2, 2026.

Ilang trade ang sumusuporta sa Mythical Fruit Chest vs Snowcap Scepter na comparison?

Mythical Fruit Chest: 11,474 na naobserbahang trade sa Discord. Snowcap Scepter: 47 na naobserbahang trade sa Discord.

Ano ang fair trade verdict para sa Mythical Fruit Chest vs Snowcap Scepter?

Hindi fair na 1-for-1 na trade: mas mataas nang humigit-kumulang 3.59× ang value ng Snowcap Scepter, at hindi nagtatagpo ang dalawang confidence range.

Paano kinakalkula ang value ng Mythical Fruit Chest o Snowcap Scepter?

Ang mga value ay galing sa naobserbahang trade sa Discord na na-parse ng pipeline namin, naka-anchor sa Mythical Fruit Chest sa 10,000 units. Walang opinyon ng editor, walang hand-tuned na numero. Tingnan ang buong metodolohiya.

Gaano ka-bago ang data ng Mythical Fruit Chest vs Snowcap Scepter na ito?

Parehong value ay mula sa Ago 2, 2026 na solver run, ni-refresh gabi-gabi. Ipinapakita ng chart sa itaas ang huling 60-araw na trend ng bawat item.