Dark Blade vs Hollow's World Ender

Dark Blade

Dark Blade

Mythical 21K
Range 19K–23K
Demand Matatag
Trades 2,389
Hollow's World Ender

Hollow's World Ender

Collectable 23K
Range 21K–25K
Demand Mababa ang demand
Trades 1,091

Alin ang may mas mataas na value?

Mas mataas ang value ni Hollow's World Ender

+2.2K (+10.5%)

Malapit sa fair I-check ang trade na ito sa kalkulator

Kailangan mo ng humigit-kumulang 1.10× Dark Blade para matapatan ang isang Hollow's World Ender.

60-araw na trend ni Dark Blade

60-araw na trend ni Hollow's World Ender

FAQ

Mas mataas ba ang value ng Dark Blade kaysa sa Hollow's World Ender?

Mas mataas ang value ng Hollow's World Ender: humigit-kumulang 23K vs 21K, ratio na 1.10× (+10.5%) noong Ago 2, 2026.

Ilang trade ang sumusuporta sa Dark Blade vs Hollow's World Ender na comparison?

Dark Blade: 2,389 na naobserbahang trade sa Discord. Hollow's World Ender: 1,091 na naobserbahang trade sa Discord.

Ano ang fair trade verdict para sa Dark Blade vs Hollow's World Ender?

Malapit sa fair: nagtatagpo ang confidence range ng dalawang item, kaya halos pantay na trade ito.

Paano kinakalkula ang value ng Dark Blade o Hollow's World Ender?

Ang mga value ay galing sa naobserbahang trade sa Discord na na-parse ng pipeline namin, naka-anchor sa Mythical Fruit Chest sa 10,000 units. Walang opinyon ng editor, walang hand-tuned na numero. Tingnan ang buong metodolohiya.

Gaano ka-bago ang data ng Dark Blade vs Hollow's World Ender na ito?

Parehong value ay mula sa Ago 2, 2026 na solver run, ni-refresh gabi-gabi. Ipinapakita ng chart sa itaas ang huling 60-araw na trend ng bawat item.